Ginin mafi tsayi a duniya wanda aka yi da hemp zai kasance mai isa ga…
hemp
Hemp da ciyawa ana yawan tunanin su a matsayin samfurin iri ɗaya. Koyaya, akwai babban bambanci: tsire-tsire na hemp ya ƙunshi kaɗan ko babu THC kuma tsire-tsire na cannabis suna da babban abun ciki na THC. THC shine sinadarin hallucinogenic a cikin tsire-tsire na cannabis. Ana amfani da budsanyen tsire-tsire na hemp don yin man CBD. Sayar da wannan samfurin ya karu sosai. Ana amfani da CBD sosai don taimako na jin zafi a cikin cututtukan fata da damuwa don damuwa da damuwa.
-
- cannabisNews
Gine mai ɗorewa: hemp da aka shuka akan ƙasar noma
ƙofar Ƙungiyar Inc.ƙofar Ƙungiyar Inc.Kyakkyawan ci gaba! A yau, an shuka hemp akan ƙasar noma a karon farko. Mechelen ya…
- CBDDokoki & Yin doka
Jamhuriyar Czech na duba yiwuwar haramta kayayyakin da ke dauke da hemp
ƙofar Ƙungiyar Inc.ƙofar Ƙungiyar Inc.Hukumar Kula da Noma da Abinci ta Jiha (SZPI) tana shirya wani mataki wanda zai...
- CBDNews
Ta hanyar samfurin man hemp mai lafiyayye da sinadarai masu gina jiki a cikin abincin dabbobi
ƙofar Ƙungiyar Inc.ƙofar Ƙungiyar Inc.Masana kimiyya daga Sabis ɗin Binciken Aikin Gona na USDA (ARS) da Arewacin Dakota…
- cannabisCBDNews
Nazarin cannabinoid biosynthesis a cikin hemp
ƙofar Ƙungiyar Inc.ƙofar Ƙungiyar Inc.Noman masana'antu na hemp yana haɓaka sosai a cikin Amurka kamar…
- cannabisNews
Dorewa aikace-aikace na hemp da cannabis ba su da iyaka
ƙofar Ƙungiyar Inc.ƙofar Ƙungiyar Inc.Cannabis da hemp suna da aikace-aikace da yawa a sassa daban-daban. Daga gini zuwa jigilar kaya, daga…
-
A cikin rayuwa mai cike da rudani da rudani, yana da mahimmanci a shakata...
- CBDNews
Google yana ba da damar talla don cannabidiol (CBD) da hemp
ƙofar Ƙungiyar Inc.ƙofar Ƙungiyar Inc.Google Ads zai ba da izinin wasu samfuran cannabidiol da hemp da aka samu zuwa…
- cannabisNews
Canjin yanayi: hemp na iya zama da mahimmanci sosai wajen ɗaukar CO2
ƙofar Ƙungiyar Inc.ƙofar Ƙungiyar Inc.Hemp yana daya daga cikin tsire-tsire masu saurin girma a duniya kuma sau biyu…
- Hannun jari & KuɗiCBDNews
Saka hannun jari yanzu a cikin noman hemp na Afirka ta Kudu
ƙofar Ƙungiyar Inc.ƙofar Ƙungiyar Inc.Mai ba da sabis na kuɗi Fedgroup ya ce yanzu mutane na iya saka hannun jari a cikin fitowar CBD…
- cannabisNewsDokoki & Yin doka
Dokokin Cannabis sun sauƙaƙa a Thailand a wata mai zuwa
ƙofar Ƙungiyar Inc.ƙofar Ƙungiyar Inc.Duk wanda ke sha'awar haɓaka tsire-tsire na cannabis da hemp a Thailand don…
- cannabisNewsDokoki & Yin doka
DEA ta ce ana ɗaukar tsaba marijuana na hemp na doka muddin ba su wuce iyakar THC ba
ƙofar Ƙungiyar Inc.ƙofar Ƙungiyar Inc.Marijuana kuma ana iya haramtawa ta tarayya, amma Hukumar Kula da Magunguna (DEA) ta gane…
-
Daga cikin duk hanyoyin da ake amfani da CBD, shan shi dole ne ya zama ɗayan…
- CBDLafiya
Fa'idodin iri na hemp 5 masu ban mamaki da yakamata ku sani
ƙofar Ƙungiyar Inc.ƙofar Ƙungiyar Inc.Idan aka ba da bayanin sinadirai masu ban sha'awa, ba abinci da yawa idan aka kwatanta da iri na hemp. Yana…