Cashing a cikin wuya tare da ciyawar likitancin Holland

ƙofar Ƙungiyar Inc.

likita cannabis Bedrocan

Fitar da cannabis na magani (medwiet) zai fashe, in ji Bedrocan. Rufin fitarwa zai ɓace, ƙyale Netherlands don aiwatar da ƙarin aikace-aikacen daga ƙasashen waje.

Lokacin da iyakar fitarwa ta ɓace, Ofishin Yaren mutanen Holland don Cannabis na Magunguna (BMC) za su iya girmama ƙarin aikace-aikacen ƙasashen duniya don maganin cannabis. Wannan yana nufin haɓaka kasuwancin Bedrocan. Ernst Kuipers, Ministan Lafiya, ya ba da shawarar wannan shirin a cikin Maris 2023 kuma ya amince don ci gaba da aiwatarwa.

Bukatar tabar wiwi ta duniya

Akwai babban bukatar cannabis tare da matakin ingancin magunguna. Koyaya, yawancin masu noma a ƙasashen waje (har yanzu) ba su yi nasarar cimmawa da daidaita wannan ma'auni ba. Ƙarfin noman kuma wani lokacin ba ya da girma don biyan buƙatu mai yawa. Kamar yadda ƙasashe ke ƙara yin doka, ana samun karuwar buƙatun samfuran Bedrocan na likita.

Ƙarin noma

Baya ga iyakar fitarwa, ƙarfin noman yana canzawa. An cire hane-hane na baya daga manufofin da tsarin sayayya na yanzu. Wannan yana nufin cewa za a sami wurin faɗaɗa noma. Wannan yana ba da damar samun mafi kyawun biyan buƙatun ƙasa da ƙasa. Yaushe hakan zai faru? Wannan ita ce tambayar har yanzu. Ana sa ran aiwatar da waɗannan canje-canje a cikin 2023. Hukumar Kula da Lafiya da Matasa (IGJ) ba ta yi la'akari da shi ba tukuna.

Ofishin Maganin Cannabis (OMC) ya ci gaba da aiki kuma yana sa ido da sarrafa duk bangarorin da aka amince da su kuma suka yi yarjejeniya da shi. Ta wannan hanyar, ana kiyaye inganci kuma ana samun kulawar gwamnati da kula da cinikin wiwi. Aikace-aikacen ƙasa da ƙasa don matsakaici Dole ne samfuran Bedrocan su wuce BMC koyaushe. Ko da bayan an canza siyasa.

Source: kayan lambunews.nl (NE)

Shafuka masu dangantaka

Bar sharhi

[banner = "89"]